บอร์ดสำหรับหนุ่มสาวชาววายสาย Fiction แห่ง SM TOWN

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
บอร์ดสำหรับหนุ่มสาวชาววายสาย Fiction แห่ง SM TOWN

เป็นบอร์ดสำหรับให้ เหล่านักเขียนสายวายและไม่วายค่าย SM เน้น EXO, NCT มาลงงานเขียนโดยเฉพาะนะครัช 3

graphlee
kkiakiah
Admin
7 posters

[Only] :: Writer

Admin
    Admin

[Only] :: Writer Empty [Only] :: Writer

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Aug 15, 2016 3:41 pm

กระทู้สำหรับเหล่า ไรเตอร์ ที่ต้องการลงฟิคเท่านั้นนะค่ะ

ให้มาลงชื่อเอาไว้ เพื่อที่ทางบอร์ดจะได้ปรับ "ยศ" ให้เป็น "สีม่วง"

สำหรับระบุตัวตนในการลงฟิคชั่นภายในบ้านนะคะ ^^
    kkiakiah

[Only] :: Writer Empty Re: [Only] :: Writer

ตั้งหัวข้อ by kkiakiah Mon Aug 15, 2016 4:46 pm

สวัสดีค่าาา
    มาลงชื่อสำหรับลงฟิคชั่นค่ะ
    ชื่อ เกียร์ แต่งฟิคชั่นที่แบคฮยอนเป็นตัวเด่นค่าา
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Wink
    graphlee
    graphlee

[Only] :: Writer Empty Re: [Only] :: Writer

ตั้งหัวข้อ by graphlee Mon Aug 15, 2016 4:50 pm

มาลงชื่อสำหรับลงฟิคชั่นค่าา
    ชื่อกราฟ ตัวละครเด่น: baekhyun, chanyeol, kai, sehun
    ฝกเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ Smile
    nnawis

ตั้งหัวข้อ by nnawis Tue Aug 16, 2016 12:56 pm

มาลงชื่อสำหรับลงฟิคค่าา
    ชื่อ ณวิศ ลงฟิคของNCT all couple ค่ะ ไม่ฟิกตัวเอก แต่ส่วนใหญ่หลักๆจะเป็นจอห์นนี่ , แทยง , โดยอง , แจฮยอน , เตนล์นะคะ
    feenaZhang

ตั้งหัวข้อ by feenaZhang Tue Aug 16, 2016 8:39 pm

สวัสดีค่ะ มาลงชื่อสำหรับลงฟิคค้า
    ชื่อฟีน ลงฟิคของ EXO ทุกคู่วนไปค่ะ ^^ อาจจะเด่น ChanBaek, KaiDo
    manoodlyn6104

ตั้งหัวข้อ by manoodlyn6104 Wed Aug 17, 2016 8:47 am

ลงชื่อเป็นนักเขียนค่ะ
    ลงฟิค ชานแบค กับ แจเตนล์ค่ะ
    ชื่อ หลินค่ะ ^^
    l3alloonza

ตั้งหัวข้อ by l3alloonza Wed Aug 17, 2016 8:54 am

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตมาลงชื่อด้วยคนค่ะ
    BallOonzA เขียนของ sm หลายวงหลายคู่ค่ะ
    ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ^^/

เวลาขณะนี้ Mon May 06, 2024 9:20 pm